เข้าสู่ระบบ!!
หน้าแรก สินค้า เว็บบอร์ด เกี่ยวกับเรา บทความ วิธีการชําระเงิน ติดต่อเรา
ภาษาไทย
Mobile    
ค้นหา:
  บทความ  รถเข็น 
สถิติของเวบไซต์
เปิดเวบเมื่อ 31/10/2550
ปรับปรุงเวบเมื่อ 20/06/2562
ผู้ชมทั้งหมด
สินค้าทั้งหมด 91


หมวดหมู่สินค้า/บริการ



จดหมายข่าว
กรุณาใส่อีเมล์ของท่าน เพื่อรับข่าวสารที่น่าสนใจ

Link
Thai IP CCTV
SIQURA CCTV
Optelecom-nkf
Thailand Multimeter
Thailand Thermography

แบบสอบถามออนไลน์
ท่านมีความรู้เกี่ยวกับสายไฟเบอร์ออพติก จากที่ใด?
สถาบันการศึกษา
หนังสือภาษาไทย
หนังสือต่างประเทศ
ประสบการณ์การทำงาน
Website
การอบรมจากเอกชน
การอบรมจากรัฐบาล




ทางเว็บไซต์ เป็นตัวแทนจำหน่ายสินค้า


ทางด้านเครือข่าย (Network) ระดับ Hi-End

นำเข้าจากยุโรปและอเมริกา


TKH-SIQURA / HIRSCHMANN / DRAKA


----------------------------------------------------------------


รายละเอียดสินค้า/บริการ
สินค้า/บริการ >> Media Coverter / SFP >> XSNet™ 1600 MC 10/100Base-TX to FX media converter

XSNet™ 1600 MC 10/100Base-TX to FX media converter - คลิกที่นี่เพื่อดูรูปภาพใหญ่
XSNet™ 1600 MC 10/100Base-TX to FX media converter






  Tell a Friend
XSNet™ 1600 MC 10/100Base-TX to FX media converter - คลิกที่นี่เพื่อดูรูปภาพใหญ่

XSNet™ 1600 MC 10/100Base-TX to FX media converter

รหัสสินค้า: 000161
ติดต่อสอบถาม
รายละเอียด:

TKH-SIQURA

 

  • 10/100Base-TX to FX media converter
  • One- or two-fiber singlemode or two-fiber multimode
  • In accordance with IEEE 802.3 and IEEE 802.3u
  • Store-and-forward at full speed
  • 1 Mb buffer
  • MDI/MDI-X auto select
  • Adjustment-free installation and operation
  • Compact standalone

หน้าแรก  |  สินค้า  |  เว็บบอร์ด  |  เกี่ยวกับเรา  |  บทความ  |  วิธีการชําระเงิน  |  ติดต่อเรา  |  Sitemap
© 2001- . TARAD.com. All Rights Reserved.
//